Láti mú ìgbésí ayé àṣà àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi àti láti mú kí ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ lágbára síi,Yantai Linghua New Ohun elo CO., LTD. ṣètò ìrìnàjò ìrúwé fún gbogbo òṣìṣẹ́ ní agbègbè ẹlẹ́wà etíkun kan ní Yantai ní ọjọ́ kejìdínlógún oṣù karùn-ún. Lábẹ́ ojú ọ̀run tí ó mọ́ kedere àti ojú ọjọ́ tí ó gbóná díẹ̀, àwọn òṣìṣẹ́ gbádùn ìparí ọ̀sẹ̀ kan tí ó kún fún ẹ̀rín àti ẹ̀kọ́ ní ìsàlẹ̀ òkun àti iyanrìn wúrà.
Iṣẹlẹ naa bẹrẹ ni agogo mẹsan-an owurọ, pẹlu iṣẹ pataki kan:“Idije Imọ TPU“.Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tuntun kan ní ẹ̀ka ohun èlò tuntun, ilé-iṣẹ́ náà fi ọgbọ́n ṣe àkópọ̀ ìmọ̀ iṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ìpèníjà amóríyá. Nípasẹ̀ àwọn ìbéèrè ẹgbẹ́ àti àwọn ìṣe àfarawé ìṣẹ̀lẹ̀, àwọn òṣìṣẹ́ mú kí òye wọn jinlẹ̀ sí i nípapolyurethane thermoplastic (TPU)Àwọn ohun ìní àti àwọn ohun èlò ìlò. Ìdáhùn àti ìdáhùn tó gbayì náà fa ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láàárín àwọn ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ àti àwọn títà ọjà, èyí tó fi ọgbọ́n àṣeyọrí gbogbogbò hàn.
Afẹ́fẹ́ ojú ọ̀run dé ibi gíga jùlọ nígbà tí wọ́n ń ṣeré ní etíkun.“Ìrìnkiri Ìrìnnà Ohun Èlò”rí àwọn ẹgbẹ́ tí wọ́n ń lo àwọn irinṣẹ́ ìṣẹ̀dá láti fara wé àwọn ẹ̀rọ ìṣàpẹẹrẹ ọjà TPU, nígbà tí“Ìjà-ogun lórí iyanrìn”dán agbára iṣẹ́ ẹgbẹ́ wò. Ilé-iṣẹ́ náà ṣe àfihàn bí afẹ́fẹ́ òkun ṣe ń fẹ́ lọ tí ó sì ń fi ìdùnnú hàn, èyí tí ó ń ṣàfihàn ẹ̀mí alágbára ti Linghua. Láàárín àwọn ìgbòkègbodò náà, ẹgbẹ́ olùṣàkóso pèsè oúnjẹ tí a fi èrò inú ṣe tí a fi ń sè oúnjẹ ẹja àti àwọn oúnjẹ àdídùn àdúgbò, èyí tí ó fún àwọn òṣìṣẹ́ láyè láti gbádùn àwọn oúnjẹ aládùn láàárín àwọn ìran tí ó yanilẹ́nu.
Nínú ọ̀rọ̀ ìparí rẹ̀, Olùdarí Àgbà sọ pé,“Iṣẹ̀lẹ̀ yìí kìí ṣe pé ó fúnni ní ìsinmi nìkan ni, ó tún fúnni ní ìmọ̀ iṣẹ́ nípasẹ̀ ẹ̀kọ́. A ó máa tẹ̀síwájú láti ṣe àtúnṣe àwọn ètò àṣà láti gbé ìmọ̀ ọgbọ́n orí wa ti ‘Iṣẹ́ Ayọ̀, Ìgbésí Ayé Alááfíà’ lárugẹ.”
Bí oòrùn ṣe ń wọ̀, àwọn òṣìṣẹ́ padà sílé pẹ̀lú àwọn ẹ̀bùn àti ìrántí tí wọ́n ṣìkẹ́. Ìrìnàjò ìgbà ìrúwé yìí mú kí agbára ẹgbẹ́ náà pọ̀ sí i, ó sì mú kí àṣà ilé-iṣẹ́ náà lágbára sí i. Yantai Linghua New Material CO., LTD. ṣì ń ṣe ìpinnu láti mú kí àlàáfíà àwọn òṣìṣẹ́ wà ní ipò àkọ́kọ́, láti mú kí ibi iṣẹ́ tí ó so iṣẹ́ wọn pọ̀ mọ́ ènìyàn, àti láti mú kí agbára iṣẹ́ tuntun pọ̀ sí i.
(Opin)
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-23-2025