Láti mú ìgbésí ayé àṣà ìgbàfẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi, láti mú kí ìmọ̀ nípa ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ẹgbẹ́ pọ̀ sí i, àti láti mú kí ìbánisọ̀rọ̀ àti ìbáṣepọ̀ láàrín onírúurú ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ náà sunwọ̀n síi, ní ọjọ́ kejìlá oṣù kẹwàá, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ tiYantai Linghua New Material Co., Ltd.ṣeto ipade ere idaraya igbadun ti awọn oṣiṣẹ Igba Irẹdanu pẹlu akori “Kọ́ Àlá Papọ̀, Fun Awọn Ere-idaraya Ni Agbara”.
Láti lè ṣètò ayẹyẹ yìí dáadáa, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà ti ṣètò àwọn ayẹyẹ tó dùn mọ́ni àti onírúurú bíi gọ́ọ̀gù tí wọ́n fi ojú dì, ìdíje relay, crossing òkúta, àti fag of war. Ní ibi ìdíje náà, ìdùnnú àti ayọ̀ ń pọ̀ sí i lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan, ìyìn àti ẹ̀rín sì para pọ̀ di ọ̀kan. Gbogbo ènìyàn ní ìtara láti gbìyànjú, wọ́n ń fi ọgbọ́n wọn hàn wọ́n sì ń gbé ìpèníjà kalẹ̀ sí àwọn ọgbọ́n tó lágbára jùlọ wọn. Ìdíje náà kún fún agbára ìgbà èwe níbi gbogbo.

Ìpàdé eré ìdárayá àwọn òṣìṣẹ́ yìí ní ìbáṣepọ̀ tó lágbára, àkójọpọ̀ tó kún fún ọrọ̀, àyíká tó rọrùn àti tó kún fún ìgbádùn, àti ìwà rere. Ó ń fi ẹ̀mí rere àwọn òṣìṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà hàn, ó ń lo ọgbọ́n ìbánisọ̀rọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wọn, ó ń mú kí ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ pọ̀ sí i, ó sì ń gbé ìmọ̀lára wọn láti jẹ́ ti ìdílé ilé-iṣẹ́ náà lárugẹ. Lẹ́yìn náà, ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ yóò lo ìpàdé eré ìdárayá yìí gẹ́gẹ́ bí àǹfààní láti ṣe àtúnṣe àti láti ṣe àwọn ìgbòkègbodò eré ìdárayá púpọ̀ sí i, láti mú ìlera ọpọlọ àti ìlera ara àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n sí i, àti láti ṣe àfikún sí ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà.

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-13-2023